Acetuss N-Acetylcystein 200mg/10ml Hà Nam (H/20o/10ml) date 05/2023

Hộp 20 ống x 10ml

Sản phẩm không tồn tại.

Nhà sản xuất

Công Ty Cổ Phần Dược - Vật Tư Y Tế Hà Nam

Nước sản xuất

Việt Nam

Nhóm thuốc

Ho, cảm cúm, cảm lạnh

Thành phần

N-acetyl Cysteine 200mg

Sản phẩm liên quan